Suzuki GSX-S1000F 2019 có giá hơn 450 triệu có gì đặc biệt?
aa
suzuki gsx s1000f 2019 co gia hon 450 trieu co gi dac biet
Suzuki GSX-S1000F 2019
Với thiết kế nam tính, khỏe khoắn khác biệt của mình, Suzuki GSX-S 1000F đã nhanh chóng chiếm được thiện cảm của người tiêu dùng ngay từ những ngày đầu tiên ra mắt tại thị trường Thái Lan
GSX-S 1000F ABS sử dụng động cơ DOHC 4 xi lanh với dung tích 999cc, làm mát bằng chất lỏng. Động cơ này sản sinh công suất tối đa 150 mã lực, mô-men xoắn cực đại 108 Nm. Hộp số 6 cấp. Nhằm tăng cường sự an toàn khi vào cua, Suzuki trang bị cho sport bike của mình hệ thống kiểm soát lực kéo. Đem lại trải nghiệm thể thao thực sự cho những chuyến hành trình dài.
Hệ thống động cơ xe GSX-S 1000F ABS 2019
GSX-S 1000F ABS 2019 có số đo 2.115×795x1.080 mm, chiều dài cơ sở 1.460 mm, khoảng sáng gầm 140 mm. Chiều cao yên 810 mm, trọng lượng 214 kg, dung tích bình xăng 17 lít.
Phuộc nhún trước dạng hành trình ngược (Upside-down cỡ 43mm), với hành trình phuộc 120mm có thể điều chỉnh, giảm xóc sau dạng lò xo trụ đơn - monoshock có hành trình điều chỉnh lên tới 63mm. Cặp vành đúc hợp kim nhôm 17 inch, bánh trước dùng phanh đĩa kép 310 mm, 4 piston, kẹp phanh Brembo. Bánh sau phanh đĩa đơn không hé lộ đường kính, 1 piston, cùm phanh Nissin. Hai kênh cùng được trang bị hệ thống chống bó cứng phanh (ABS).